    Loa âm trần Bosch LC1-UM12E8
    Danh mục: Loa âm trần, Loa âm trần Bosch
    • Mô tả
    • Đánh giá (0)
    Giới thiệu sản phẩm loa âm trần Bosch LC1-UM12E8
    Loa âm trần 12W Bosch LC1-UM12E8
    Tính năng nổi bật của loa âm trần Bosch LC1-UM12E8
    Loa Bosch LC1-UM12E8 giúp tái tạo giọng nói và âm thanh hoàn hảo nhờ đáp ứng tần số rộng 55Hz-20KHz, mức công suất 12W giúp loa cho âm thanh chân thực mạnh mẽ.
    Thông số kỹ thuật của loa âm trần Bosch LC1-UM12E8
    Mã sản phẩmLC1 ‑ UM24E8
    Loại loaLoa âm trần
    Công suất định mức12 W (12/6/3 / 1.5 W), 24 W (24/12/6/3 W)
    Mức áp suất âm thanh ở công suất định mức / 1 W (1 kHz, 1 m)100 dB / 89 dB, 103 dB / 89 dB
    Mức áp suất âm thanh ở công suất định mức / 1 W (1 kHz, 4 m)88 dB / 77 dB, 91 dB / 77 dB
    Góc mở ở 1 kHz / 4 kHz (-6 dB)180 ° / 64 °, 180 ° / 58 °
    Dải tần số hiệu quả (-10 dB)55 Hz đến 20 kHz, 55 Hz đến 20 kHz
    Xếp hạng điện áp70 V, 100 V, 70 V, 100 V
    12 W416Ohm, 833Ohm, 24 W, 208Ohm, 416Ohm
    6 W833Ohm, 1667Ohm, 12 W, 416Ohm, 833Ohm
    3 W1667Ohm, 3333Ohm, 6 W, 833Ohm, 1667Ohm
    1,5 W3333Ohm, 6666Ohm, 3 W, 1667Ohm, 3333Ohm
    Kết nốiKhối đầu cực vít 3 cực, khối đầu cực vít 3 cực
    Trọng lượng820g
    Màu sắcTrắng
    Đánh giá
    Chưa có đánh giá nào.
    Hãy là người đầu tiên nhận xét “Loa âm trần Bosch LC1-UM12E8” Hủy
    Sản phẩm tương tự
    Quick View
    Loa âm trần JBL
    Loa âm trần Sub JBL Control 19CST
    Quick View
    Loa âm trần
    Loa âm trần JBL Control 47C/T
    Loa âm trần JBL
    Loa âm trần JBL Control 26CT
    Loa âm trần JBL Control 14C /T
    Loa âm trần Bose
    Loa âm trần Bose FreeSpace DS 16F