    Loa âm trần Bosch LC20-PC60G6-8E
    Danh mục: Loa âm trần, Loa âm trần Bosch
    • Mô tả
    • Đánh giá (0)
    Giới thiệu sản phẩm loa âm trần Bosch LC20-PC60G6-8E  60W 8inch
    Tính năng nổi bật của loa âm trần Bosch LC20-PC60G6-8E
    Loa âm trần Bosch LC20-PC60G6-8E  được thiết kế là dòng loa hai chiều đồng trục 8icnh( 20cm) mức công suất lớn 60W cfung cấp âm thanh chất lượng cao, hiệu suất âm thanh cực tốt.
    Thông số kỹ thuật Loa âm trần Bosch LC20-PC60G6-8E
    Mã sản phẩmLC20-PC60G6-8E
    Hãng sản xuấtBosch
    Phản ứng tần số (-10 dB)40 Hz – 20 kHz
    Góc phủ (hình nón)120°
    Xử lý nguồn (Kết nối trực tiếp)Chương trình 200 W, 100 W Pink Noise theo tiêu chuẩn EN54-24
    Độ nhạy theo tiêu chuẩn EN54-24 (SPL 1 W / 4 m)74.5 dB
    Tối đa SPL được tính theo tiêu chuẩn EN54-24:Biến áp 60 watt cùng với @ 4 mét: 92 dB
    100 watt kết nối trực tiếp @ 4 mét: 95 dB
    Trở khángKết hợp trực tiếp: 8 Ohms
    Biến áp 70V được ghép nối: 60 watt / 83Ω, 30 watt / 167Ω, 15 watt / 333Ω, 7,5 watt / 667Ω
    Biến áp 100v cùng: 60 watt / 167Ω, 30 watt / 333Ω, 15 watt / 667Ω
    Bộ chuyển đổi LF200 mm (8 in)
    Bộ chuyển đổi HF35 mm Compression Driver
    Vòi biến áp70V: 60W, 30W, 15W, 7.5W, 8ohm
    100V: 60W, 30W, 15W, 8 ohm
    Kết nốiCó thể tháo rời khóa 4-pin (Phoenix)
    Kích thước dây tối đa 2,5 mm (12 AWG)
    Trọng lượng8,19Kg
    Kích thước354 mm x 327 mm
    Đánh giá
    Chưa có đánh giá nào.
    Hãy là người đầu tiên nhận xét “Loa âm trần Bosch LC20-PC60G6-8E ” Hủy
    Sản phẩm tương tự
    Quick View
    Loa âm trần
    Loa âm trần JBL Control 24C
    Quick View
    Loa âm trần DB
    Loa DB TS 301
    Loa âm trần JBL
    Loa âm trần JBL Control 19CST
    Loa âm trần
    Loa âm trần JBL Control 47LP
    Loa âm trần JBL
    Loa âm trần Sub JBL Control 19CST
    Loa âm trần JBL Control 16C/T
    Loa âm trần Bose FreeSpace 40F