    Micro cổ ngỗng OBT 8052A
    Danh mục: Micro cổ ngỗng
    • Mô tả
    • Đánh giá (0)
    Tính năng nổi bật của micro cổ ngỗng OBT 8052A:
    • Chất lượng âm thanh cực tốt, độ nhạy cao, có thể điều chỉnh qua amply
    • Cần micro làm bằng hợp kim sơn tĩnh điện màu đen chống trầy xước
    • Có thể kết nối với 60 đại biểu, 250 thiết bị mở rộng như laptop, micro không dây,…
    Micro cổ ngỗng OBT 8052A nhiều tính năng vượt trội
    Thông số kỹ thuật của OBT 8052A
    • Tần số đáp ứng: 60-16KHz
    • Độ nhạy: -42 ± dB
    • Trở kháng đầu ra: 200Ω
    • Nhận cách: 20-50CM
    • Nguồn điện cấp: 9VDC
    • Tham chiếu âm thanh micro nhận cách: 20 -50 cm
    • Thành phẩm: Nhựa ABS màu đen
    • Điều khiển micro bằng công tắc phát biểu
    • Phụ kiên đi kèm: Cáp kết nối dài 5m
    • Micro cổ ngỗng OBT-8052A chuyên dùng cho âm thanh hội nghị, hội thảo, thông báo,…
    Mua micro OBT 8052A chính hãng giá tốt ở đâu?
    Trên thị trường hiện có rất nhiều đơn vị bán micro cổ ngỗng OBT 8052A. Tuy nhiên bạn sẽ khó có thể biết được đâu mới là đơn vị bán hàng chính hãng chất lượng cao. Để tránh mua phải hàng giả nhái kém chất lượng thì chúng tôi khuyên bạn chỉ nên tìm đến những đơn vị như loamartin để mua hàng.
    Đánh giá
    Chưa có đánh giá nào.
    Hãy là người đầu tiên nhận xét “Micro cổ ngỗng OBT 8052A” Hủy