    Loa âm trần Bosch LC2-PC60G6-8H
    Danh mục: Loa âm trần, Loa âm trần Bosch
    • Mô tả
    • Đánh giá (0)
    Giới thiệu sản phẩm loa âm trần Bosch LC2-PC60G6-8H
    Tính năng nổi bật của loa âm trần Bosch LC2-PC60G6-8H
    Loa Bosch LC2-PC60G6-8H là dòng loa âm trần có chất lượng cực tốt mà hãng Bosch đã đưa ra thị trường hiện nay, dòng loa này được thiết kế là dòng loa đồng trục 8icnh 2 đường tiếng đáp ứng dải tần số rộng 50Hz-20KHz giúp tái tạo các dải âm thanh hoàn hảo, đầy đủ chính xác.
    Loa âm trần Bosch LC2-PC60G6-8H sử dụng mức công suất cao tối đa lên đến 60W và góc phủ âm rộng 75 ° hình nón hứa hẹn sẽ mang đến sự tiện nghi cho không gian cảu bạn. Đặc biệt Bosch LC2-PC60G6-8H được sử dụng công nghệ xử lý âm thanh cho chất âm cực tốt và mạch bảo vệ quá tại cho phép loa luôn được hoạt động ổn định.
    Thông số kỹ thuật của loa âm trần Bosch LC2-PC60G6-8H
    Công suất tối đa75 W
    Công suất định mức60/30/15 / (chỉ 7,5 W, 70 V).
    Mức áp suất âm thanh 60 W / 1 W (1 kHz, 1 m)111/93 dB (SPL)
    Dải tần số hiệu quả (-10 dB)50 Hz đến 20 kHz
    Bảo hiểm (hình nón)75 ° (trên 1kHz)
    Điện áp định mức70 V hoặc 100 V
    Trở kháng định mức83 hoặc 167 hoặc 8 ohm
    Đầu dò LFNón polypropylen 200 mm (8 in.)
    Đầu dò HF25 mm (1 in.) Ti Mylar laminate
    Kết nốiKhối đầu cực vít gốm 3 ‑
    Đường kính350 mm (13,8 in)
    Độ sâu tối đa303 mm (11,9 in)
    Độ dày trần4 đến 25 mm (0,16 đến 1,00 in.)