    Loa âm trần Bosch LC4-UC12E
    Danh mục: Loa âm trần, Loa âm trần Bosch
    • Mô tả
    • Đánh giá (0)
    Giới thiệu sản phẩm loa âm trần Bosch LC4-UC12E
    Loa âm trần Bosch LC4-UC12E
    Loa âm trần Bosch LC4-UC12E
    Tính năng nổi bật của loa âm trần Bosch LC4-UC12E
    Thông số kỹ thuật Loa âm trần Bosch LC4-UC12E
    Mã sản phẩmLC4 ‑ UC12E
    Loại loaLoa âm trần
    Công suất định mức6 W (6/3 / 1.5 / 0.75W), 12 W (12/6/3 / 1.5W)
    Mức áp suất âm thanh công suất 6 W / 1 W (1 kHz, 1 m)95 dB / 87 dB (SPL), 98 dB / 87 dB (SPL)
    Mức áp suất âm thanh ở công suất định mức / 1 W (1 kHz, 4 m) (trục tham chiếu 0 độ, trường tự do)84 dB / 75 dB (SPL), 86 dB / 75 dB (SPL)
    Mở angleat 1 kHz / 4kHz (-6 dB)180 ° / 180 ° **, 180 ° / 180 ° **
    Dải tần số hiệu quả (-10 dB)65 Hz đến 20 kHz, 65 Hz đến 20 kHz
    Điện áp đầu vào định mức LC4 ‑ UC06E6,93 V, 70 V, 100 V
    Trở kháng định mức LC4 ‑ UC06E6 W, 8 Ohm, 835 Ohm, 1667 Ohm
    3 WKhông, 1667 Ohm, 3333 Ohm
    1,5 WKhông, 3333 Ohm, 6667 Ohm
    0,75 WKhông, 6667 Ohm, 13333 Ohm
    Điện áp đầu vào định mức LC4 ‑ UC12E9,8 V, 70 V, 100 V
    Trở kháng định mức LC4 ‑ UC12E12 W, 8 Ohm, 418 Ohm, 833 Ohm
    Đánh giá
    Chưa có đánh giá nào.
    Hãy là người đầu tiên nhận xét “Loa âm trần Bosch LC4-UC12E” Hủy
    Sản phẩm tương tự
    Quick View
    Loa âm trần
    Loa âm trần JBL Control 24CT
    Quick View
    Loa âm trần JBL
    Loa âm trần JBL Control 16C/T
    Loa âm trần JBL
    Loa âm trần JBL Control 19CST
    Loa âm trần TOA
    Loa TOA PC 1869
    Loa âm trần Bose
    Loa âm trần Bose FreeSpace DS 16F