Giới thiệu loa Sub âm trần Bosch LC6-SW100-L
Loa âm trần Bosch LC6-SW100-L được thiết kế vô cùng tỉ mỉ, các chi tiết của loa đều được chọn lựa vật liệu chất lượng để chế tạo ra, bởi vậy mà loa có hiệu suất âm thanh cực tốt, làm việc cao, đem lại lợi ích thiết thực tới người tiêu dùng. Đáp ứng dải âm tần thấp 45Hz- 300Hz giúp cho Bosch LC6-SW100-L xử lí các dải âm trầm cực hoàn hảo, đem đến âm thanh chính xác nhất, trung thực nhất.
Thông số kỹ thuật của loa âm trần Bosch LC6-SW100-L
| Mã sản phẩm | LC6-SW100-L |
| Hãng sản xuất | Bosch |
| Phản ứng tần số (-10 dB) | 45 Hz – 300 Hz |
| Xử lý năng lượng | 200 W |
| Nhạy cảm | 88 dB1 |
| Trở kháng | Mono 4 Ohm |
| SPL tối đa | 114 dB |
| Phạm vi phủ sóng (H x V) | Omnidirectional |
| Chương trình Bảo hiểm Chương trình Âm nhạc (H x V) | Omnidirectional |
| Đầu dò | 200 mm |
| Kết nối | Phoenix (2-pin) |
| Bao vây | Thép & ABS (đánh lửa) |
| Biến áp | 100 W, 50 W, 25W, 12.5W |
| Màu | trắng |
| Kích thước (H x Dia) | 316 mm x 373 mm |
| Kích thước Cutout | 346 mm |