    Loa âm trần Bosch LC6-100S-L
    Danh mục: Loa âm trần, Loa âm trần Bosch
    • Mô tả
    • Đánh giá (0)
    Giới thiệu sản phẩm loa âm trần Bosch LC6-100S-L
    Loa âm trần Bosch LC6-SW100-L
    Loa âm trần Bosch LC6-SW100-L
    Loa Bosch LC6-100S-L được thiết kế đáp ứng dải tàn số rộng 180 Hz – 20 kHz , độ nhạy cao 88dB giúp tái tạo âm cao âm thấp chính xác đầy đủ và chân thực. Mức công suất cao và góc phủ âm rộng  150 ° cũng là một yếu tố đáng nói đến cho phép chiếc loa kiểm soát âm thanh trong phạm vi rộng.
    Thông số kỹ thuật loa âm trần Bosch LC6-100S-L
    Mã sản phẩmLC6-100S-L
    Hãng sản xuấtBosch
    Đáp ứng tần số (-10 dB):180 Hz – 20 kHz1, 45 Hz – 300 Hz1
    Xử lý năng lượng:30 W2, 200 W2
    Nhạy cảm:84 dB1, 88 dB1
    Trở kháng:16 ohms, đơn sắc 4 ohm
    SPL tối đa:102 dB, 114 dB
    Phạm vi Voice (H x V):150 ° x 150 ° 3, xung quanh
    Chương trình Bảo hiểm Chương trình Âm nhạc (H x V):100 ° x 100 ° 4, đa hướng
    Đầu dò:50 mm (1,97 inch), 200 mm (7,8 inch)
    Kết nối:Phoenix (4-pin), Phoenix (2-pin)
    Bao vây:Thép & ABS (đánh lửa), Thép & ABS (đánh lửa)
    Biến áp:N / A, 100 W, 50 W, 25 W, 12,5 W
    Màu:trắng
    Kích thước (H x Dia):119 mm x 135 mm, 316 mm x 373 mm
    Kích cỡ Cutout:114 mm , 346 mm