    Loa âm trần Bosch LC2-PC30G6-4
    Danh mục: Loa âm trần, Loa âm trần Bosch
    • Mô tả
    • Đánh giá (0)
    Giới thiệu sản phẩm loa âm trần Bosch LC2-PC30G6-4
    Hãng Bosch không ngừng đưa ra những dòng sản phẩm mới với các tính năng vượt trội, đem đến những tính năng đáp ứng được các nhu cầu của người tiêu dùng. Và hiện nay trên thị trường thì dòng loa âm trần Bosch LC2-PC30G6-4 là dòng loa được quan tâm nhất được lắp đặt phổ biến ở các cửa hàng, showroom, trung tâm thương mại, siêu thị, trường học,…Với mức công suất tối đa lên đến 50W chiếc loa âm trần Bosch LC2-PC30G6-4 hứa hẹn sẽ mang đến chất âm hảo tuyệt vời nhất và những lợi ích tốt nhất đến người tiêu dùng.
    Loa âm trần Bosch LC2-PC30G6-4
    Loa âm trần Bosch LC2-PC30G6-4
    Tính năng nổi bật của loa âm trần Bosch LC2-PC30G6-4
    Loa được tích hợp công nghệ hiện đại giúp xử lý âm thanh cực tốt, mức công suất cao 30W , đáp tuyết tần số rộng 65Hz- 20KHz giúp cung cấp âm thanh hoàn hảo, chính xác, chân thực nhất.
    Thông số kỹ thuật của loa âm trần Bosch LC2-PC30G6-4
    Công suất tối đa50 W
    Công suất định mức30/15 / 7.5 / 3.75 W (chỉ 1.88 W, 70 V).
    Mức áp suất âm thanh 30 W / 1 W (1 kHz, 1 m)101/86 dB (SPL)
    Dải tần số hiệu quả (-10 dB)65 Hz đến 20 kHz
    Bảo hiểm (hình nón)130 °
    Điện áp định mức70 V hoặc 100 V
    Trở kháng định mức167 hoặc 333 hoặc 8 ohm
    Đầu dò LFNón bằng polypropylen 100 mm (4 in.)
    Đầu dò HF19 mm (0,75 in.) Ti Mylar laminate
    Kết nốiKhối đầu cực 3 screw cực
    Đường kính210 mm (8,3 in)
    Độ sâu tối đa176 mm (6,9 in)
    Độ dày trần4 đến 25 mm (0,16 đến 1,00 in.)