    Loa âm trần Bosch LC2-PC30G6-8
    Danh mục: Loa âm trần, Loa âm trần Bosch
    • Mô tả
    • Đánh giá (0)
    Giới thiệu sản phẩm loa âm trần Bosch LC2-PC30G6-8
    Loa âm trần Bosch LC2-PC30G6-8
    Loa âm trần Bosch LC2-PC30G6-8
    Đặc điểm của loa âm trần Bosch LC2-PC30G6-8
    • Là dòng loa 2 đường tiếng đồng trục 8icnh, kết hợp ống dẫn sóng cùng Ti tweeter
    • Tích hợp công nghệ bảo vệ mạch quá tải, giúp đảm bảo hiệu suất hoạt động
    • Đáp ứng các tiêu chuẩn BS 5839-8 và EN 60.849
    Thông số kỹ thuật sản phẩm loa âm trần Bosch LC2-PC30G6-8
    • Công suất (PHC): 30W
    • Công suất định mức: 30/15/7.5/3.75W
    • Dải tần số: 65Hz to 20kHz
    • Điện áp đầu vào: 70/100V
    • Trở kháng: 167 or 333 or 8 ohm
    • Cáp nối: 3 sợi
    • Màu sắc: Trắng
    • Trọng lượng: 5KG
    Đánh giá
    Chưa có đánh giá nào.
    Hãy là người đầu tiên nhận xét “Loa âm trần Bosch LC2-PC30G6-8” Hủy
    Sản phẩm tương tự
    Quick View
    Loa âm trần JBL
    Loa âm trần JBL 8124
    Quick View
    Loa âm trần DB
    Loa DB TS 301
    Loa âm trần
    Loa âm trần JBL Control 24CT
    Loa âm trần Bose
    Loa âm trần Bose FreeSpace DS 16F