    Loa âm trần Bosch LC2-PC30G6-8L
    Danh mục: Loa âm trần, Loa âm trần Bosch
    • Mô tả
    • Đánh giá (0)
    Giới thiệu sản phẩm loa âm trần Bosch LC2-PC30G6-8L
    Tính năng nổi bật của loa âm trần Bosch LC2-PC30G6-8L
    Bosch LC2-PC30G6-8L là dòng loa đồng trục 8inch 2 đường tiếng, đáp ứng dải tần số rộng 65Hz-20KHz cung cấp âm thanh chân thực, sống động. Bên cạnh đấy loa tích hợp công nghệ chống quá tải mạch, giúp loa có thể hoạt động ổn định.
    Thông số kỹ thuật loa âm trần 30W Bosch LC2-PC30G6-8L
    • Mã sản phẩm: LC2-PC30G6-8L
    • Hãng sản xuất: Bosch
    • Bảo hành: 12 tháng
    • Công suất (PHC)   30 W
    • Công suất định mức   30 / 15 / 7.5 / 3.75 W
    • Dải tần số:   65 Hz to 20 kHz
    • Điện áp đầu vào: 70/100 V
    • Trở kháng:      167 or 333 or 8 ohm
    • Cáp nối    3 sợi
    • Màu sắc: Trắng
    • Trọng lượng: 5KG
    Đánh giá
    Chưa có đánh giá nào.
    Hãy là người đầu tiên nhận xét “Loa âm trần Bosch LC2-PC30G6-8L” Hủy
    Sản phẩm tương tự
    Quick View
    Loa âm trần
    Loa âm trần JBL Control 24C
    Quick View
    Loa âm trần TOA
    Loa TOA PC 1869
    Loa âm trần JBL
    Loa âm trần JBL Control 26CT
    Loa âm trần
    Loa âm trần Bose FreeSpace 40F